ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jack Fan (General Manager)
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8615256576385
คำหลัก [ colored packing tape ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
เทปปิดกล่อง BOPP 130 หลา 45 - 80 ไมค์ บรรจุกล่องกระดาษ
| วัสดุ: | บอป |
|---|---|
| สี: | สีเหลืองใส |
| ความยาว:: | 100-1000ม |
2 "66m BOPP เทปกาวอะครีลิคพัสดุภัณฑ์เทปบรรจุเทปบรรจุภัณฑ์
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
เทปกาวสีน้ำตาลกาวตนเอง 50 มม. * 150 ม. * 50 ไมครอน
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | สีเหลืองครีมใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
ความหนา 45 - 50um โปร่งใสไม่มีเสียงรบกวนอะคริลิคน้ำกาว Bopp Silent Packing Tape
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 100m |

