ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jack Fan (General Manager)
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8615256576385
คำหลัก [ bopp packaging tape ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
เทปกาว BOPP คำเตือนพิมพ์แบบกำหนดเองกันน้ำสำหรับปิดผนึกบรรจุภัณฑ์
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | สีเหลืองครีมใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
ความหนา 50 - 60um โปร่งใสไม่มีเสียงรบกวนอะคริลิคน้ำกาว Bopp Silent Packing Tape
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 100m |
ความหนา 45um 100 หลา โปร่งใส ไม่มีเสียงรบกวน กาวร้อนละลาย Bopp เทปกาวปิดเสียงเงียบ
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 100หลา |
45micx48mmx60 / 100m อะคริลิกน้ำเปิดใช้งานคริสตัลใสกาว Bopp Tape
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 60/100 เมตร |
เทปกาวสำหรับบรรจุหีบห่อที่เปราะบางด้วยกาวสีน้ำตาล เทปบอปป์สีน้ำตาล
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| ความยาว:: | 150-1000m |

