ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jack Fan (General Manager)
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8615256576385
คำหลัก [ bopp packaging tape ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
100m 48mm โลโก้ที่กำหนดเองกล่องกล่อง Opp บรรจุภัณฑ์เทปพิมพ์ Bopp กล่องปิดผนึกบรรจุเทป
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30-100m |
เทปกาวปิดผนึกบรรจุภัณฑ์ BOPP สหรัฐอเมริกา TSCA Standard Environmental Clear Silent Hot Melt Adhesive
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30-300m |
เทปปิดกล่อง Bopp เทปใส ไม่มีเสียงรบกวน ฉีกขาดง่าย
| วัสดุ: | บอป |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m,40m,50m,66m,100m,100yard,132m,500m,100 |
สีน้ำตาลเอิร์ธธี้/สีน้ำตาลอ่อน เทปปิดกล่องพัสดุ Bopp พลังงานกาวสูงสีน้ำตาลสำหรับเทปปิดกล่อง
| วัสดุ: | บอป |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| ความยาว:: | 30ม.,40ม.,50ม.,66ม.,100ม.,100หลา,132ม.,500ม.,100ม. |
เทปกายภาพ BOPP พลังงานกาวสูงจีนสีน้ำตาลหรือสีน้ำตาลเทปบรรจุหีบห่อ Bopp
| วัสดุ: | บอป |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| ความยาว:: | 30ม.,40ม.,50ม.,66ม.,100ม.,100หลา,132ม.,500ม.,100ม. |
เทปบรรจุภัณฑ์ BOPP พิมพ์แบบกำหนดเองพร้อมโลโก้ เทปเปราะบาง เทปกล่องขนส่งสำหรับงานหนักพร้อมโลโก้บริษัท
| วัสดุ: | บอป |
|---|---|
| สี: | ขาว+แดง |
| ความยาว:: | 30ม.-1000ม |
เทปฉนวนกาว BOPP สีเขียวใสสีเขียวพร้อมพิมพ์โลโก้
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส เขียว/น้ำตาล |
| ความยาว:: | 30m-1000m |

