ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jack Fan (General Manager)
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8615256576385
คำหลัก [ colored packing tape ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
เทปกาว PVC ไฟฟ้า ISO9001 30 มม. สำหรับคำเตือนพื้นท่อ
| วัสดุ:: | พีวีซี |
|---|---|
| สี:: | สีขาว สีเหลือง สีฟ้า สีน้ำตาล ฯลฯ |
| ความยาว:: | 33m |
เทปกันซึม พีวีซี เทปกันซึม ไฟฟ้า เขียว ขาว แถบ 40mm
| วัสดุ:: | พีวีซี |
|---|---|
| สี:: | สีขาว สีเหลือง สีฟ้า สีน้ำตาล ฯลฯ |
| ความยาว:: | 33m-100m |
50mm Mopp Strapping Tape Freezer Friendly Masking Tape
| วัสดุ:: | MOPP |
|---|---|
| สี:: | สีน้ำเงินเข้ม, กำหนดเองได้ |
| ความยาว:: | 50m |
เทปซับเทป Opp MOPP สีขาวสองด้านแบบกำหนดเองทนอุณหภูมิสูง
| วัสดุ:: | MOPP |
|---|---|
| สี:: | สีขาว |
| ความยาว:: | 18ม. 27ม. 30ม. 50ม. ฯลฯ |
24 มม. เทปกาวยึดติดสูง Mopp Wallpaper เทปซ่อมสีเหลือง Waterproof
| วัสดุ:: | MOPP |
|---|---|
| สี:: | สีขาว |
| ความยาว:: | 50 เมตร 100 เมตร ฯลฯ |
กระดาษกาวที่เขียนได้น้ำเปิดใช้งานเทปกาวคราฟท์ยางกาวจำนวนมาก
| วัสดุ: | คราฟท์ |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
กระดาษคราฟท์กาวตนเองพิมพ์ 1000 ม. เทปกาวสำหรับบรรจุกล่อง
| วัสดุ: | คราฟท์ |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |

