ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jack Fan (General Manager)
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8615256576385
คำหลัก [ colored packing tape ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
เทปพันสายไฟสีน้ำเงิน Mopp เทปกาวสำหรับซ่อมแซมความปลอดภัยกันน้ำ 20mm-60mm
| วัสดุ:: | MOPP |
|---|---|
| สี:: | สีฟ้า |
| ความยาว:: | 50m |
เทป MOPP รัด 60 มม. สำหรับการซ่อมเครื่องปรับอากาศตู้เย็น
| วัสดุ:: | MOPP |
|---|---|
| สี:: | BLUE กำหนดเอง |
| ความยาว:: | 100M |
สายรัดเทป MOPP แบบถาวรไม่มีกาวตกค้างสำหรับการซ่อมแซมวอลเปเปอร์
| วัสดุ:: | MOPP |
|---|---|
| สี:: | สีขาว |
| ความยาว:: | 66m |
เทปพันเกลียวม็อบสีน้ำตาลแดง 25 มม. เทปปิดผนึกด้วยความร้อนละลาย
| วัสดุ:: | MOPP |
|---|---|
| สี:: | สีน้ำตาลแดง |
| ความยาว:: | 66m |
เทปกาวบรรจุท่อ 1240 มม. สีสันสดใสด้านเดียวสำหรับการปิดผนึกซ่อมท่อ
| วัสดุ:: | ผ้า/ ผ้าท่อ |
|---|---|
| สี:: | กำหนดเอง |
| ความยาว:: | 30m-50m, กำหนดเองได้ |
HVAC อลูมิเนียมฟอยล์บรรจุเทปกาวสำหรับปิดผนึกท่อท่อ 10m
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| สี:: | สีขาว,สีน้ำเงิน |
| ความยาว:: | 10m |
เทปกาวสำหรับบรรจุท่อ เทปอลูมิเนียมฟอยล์ 20m
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| สี:: | สีขาว,สีน้ำเงิน |
| ความยาว:: | 20m |

