ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jack Fan (General Manager)
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8615256576385
คำหลัก [ colored packing tape ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
BSCI เทปกาวกระดาษคราฟท์สีน้ำตาลที่เปราะบางพิมพ์แบบกำหนดเองสำหรับบรรจุภัณฑ์
| วัสดุ: | คราฟท์ |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
เทปกระดาษสีน้ำตาลกาวตนเอง 30m-1000m เทปกระดาษงานฝีมือด้านเดียวสำหรับบรรจุ
| วัสดุ: | คราฟท์ |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
40mic 45mic Clear BOPP Water เทปกาวอะครีลิคม้วนจัมโบ้สีที่กำหนดเองและโลโก้
| วัสดุ: | BOPP |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 4000m |
บรรจุภัณฑ์เทปกาวกระดาษคราฟท์ที่เปิดใช้งานอะครีลิค 150MIC
| วัสดุ: | คราฟท์ |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
เทปกาวกระดาษคราฟท์ที่เปิดใช้งานน้ำ เทปกาวเสริมแรงที่เปราะบาง 50m
| วัสดุ: | คราฟท์ |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
เทปกาวกระดาษคราฟท์กาวสีน้ำตาลเสริมแรงการพิมพ์แบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | คราฟท์ |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| ความยาว:: | 30m-1000m |
ม้วนเทปกาวพีวีซีสีน้ำเงิน 17 มม. 20 มม. สำหรับฉนวนไฟฟ้า
| วัสดุ:: | พีวีซี |
|---|---|
| สี:: | BLUE กำหนดเอง |
| ความยาว:: | 33m |

